Thursday, October 6, 2022
Homeરાજ્યજામનગરજામનગર મહાનગરપાલિકા સામાન્ય ચુંટણી - 2021 ના 236 ઉમેદવારોની યાદી

જામનગર મહાનગરપાલિકા સામાન્ય ચુંટણી – 2021 ના 236 ઉમેદવારોની યાદી

- Advertisement -

વોર્ડ નંબર-1

- Advertisement -

ક્રમ – ઉમેદવારનું નામ – પક્ષ1 અકરમભાઈ સલીમભાઈ ખીરા – આપ
2 ઉમર ઓસમાણ ચમડિયા – ભાજપા
3 એજાજ ઉમર સાથયા – એનસીપી
4 કમલેશભાઇ ખીમજીભાઇ ચાવડા – બીએસપી
5 કાસમભાઇ જીવાભાઇ જોખિયા – કોંગ્રેસ
6 જરીના ઇસ્માઇલ મુનરાઇ – બીએસપી
7 જુબેદાબેન એલિસભાઇ નોતિયાર – કોંગ્રેસ
8 એડ. નુરમામદભાઇ ઓસમાણભાઇ પલેજા – કોંગ્રેસ
9 ફિરોજ હુશેનભાઇ પતાણી – ભાજપા
10 મનિષાબેન અનિલભાઇ બાબરીયા – ભાજપા
11 મહેબુબભાઇ લતીફભાઇ જાડેજા – બીએસપી
12 મીનાબેન માવજીભાઇ રાઠોડ – આપ
13 મંજુબેન મનજીભાઇ રાઠોડ – બીએસપી
14 સમજુબેન તેજસીભાઇ પારિયા – કોંગ્રેસ
15 સુલેમાન જુસબ સુભણીયા – આપ
16 હુશેના અનવાર સંઘાર – ભાજપા
17 હુશેના અબ્બાસભાઇ ચાવડા – આપ
18 આદમ દાઉદ ગંઢ – અપક્ષ
19 રણજીતસિંહ બાબુભા જાડેજા – અપક્ષ
20 વસંતબા રણજીતસિંહ જાડેજા – અપક્ષ

વોર્ડ નંબર-2

- Advertisement -

ક્રમ – ઉમેદવારનું નામ – પક્ષ1 વકીલ અબ્દુલભાઇ હસનભાઇ સમા – આપ
2 ઋષિરાજસિંહ દિલીપસિંહ જાડેજા – કોંગ્રેસ
3 કૃપાબેન આલાભાઇ ભારાઇ – ભાજપા
4 ચેતનાબેન વિજયભાઇ પુરોહિત – આપ
5 જયરાજસિંહ અનોપસિંહ જાડેજા – ભાજપા
6 જયેન્દ્રસિંહ મહિપતસિંહ ઝાલા (હકાભાઇ) – ભાજપા
7 જુમ્મા ગુલમામદ નાયાણી – સપા
8 ડિમ્પલબેન જગતભાઇ રાવલ – ભાજપા
9 નસીમા હુશેનભાઇ મુરીમા – કોંગ્રેસ
10 વર્ષા ભીખાભાઇ રાડા – આપ
11 વિરેન્દ્રસિંહ ટેમુભા જાડેજા – કોંગ્રેસ
12 શિલાબા નરેન્દ્રસિંહ જાડેજા – કોંગ્રેસ
13 હનીફ હસનભાઇ જતમલેક – આપ
14 અલ્તાફ દોસમામદ – અપક્ષ
15 દિનેશભાઇ કારૂભાઇ મેર – અપક્ષ

- Advertisement -


વોર્ડ નંબર-3

ક્રમ ઉમેદવારનું નામ પક્ષ1 અલકાબા વિક્રમસિંહ જાડેજા – ભાજપા
2 દિપ્તીબેન કમલેશભાઇ પંડયા – કોંગ્રેસ
3 નરેન્દ્રસિંહ મેઘુભા જાડેજા – આપ
4 પ્રન્નાબેન રાજેન્દ્રભાઇ કટારિયા (મારફતિયા) – ભાજપા
5 પરાગભાઇ પોપટભાઇ પટેલ – ભાજપા
6 મીરા રાજેશ રાયઠઠ્ઠા – કોંગ્રેસ
7 લલીતભાઇ ખીમજીભાઇ ભાલોડી – કોંગ્રેસ
8 શકિતસિંહ મહેન્દ્રસિંહ જેઠવા – કોંગ્રેસ
9 સુભાષભાઇ ગિરજાશંકર જોષી – ભાજપા
10 વિપુલભાઇ વિરેન્દ્રભાઇ મહેતા – અપક્ષ

વોર્ડ નંબર-4

ક્રમ ઉમેદવારનું નામ પક્ષ1 આનંદ નાથાભાઇ ગોહિલ – કોંગ્રેસ
2 કાનજી જેઠાભાઇ વાઘેલા – આપ
3 કેશુભાઇ મેરૂભાઇ માડમ – ભાજપા
4 જડીબેન નારણભાઇ સરવૈયા – ભાજપા
5 જુવાનસિંહ નવલસિંહ રાઠોડ – આપ
6 પૃથ્વીરાજસિંહ ભરતસિંહ ઝાલા – ભાજપા
7 ભાનુભાઇ દેવશીભાઇ વઘેરા – ભાજપા
8 મીનાબેન રવીન્દ્ર પ્રસાદ – બીએસપી
9 મેરૂનબેન કાસમભાઇ નોયડા – આપ
10 રચનાબેન સંજયભાઇ નંદાણીયા – કોંગ્રેસ
11 શિલ્પાબેન મનહરભાઇ રાઠોડ – આપ
12 સુભાષ બચુભાઇ ગુજરાતી – કોંગ્રેસ
13 સુષ્માબા દિવ્યરાજસિંહ જાડેજા – કોંગ્રેસ
14 કલ્પેશ વિનોદભાઇ આશાણી – અપક્ષ
15 દિનેશભાઇ ભરતભાઇ પરમાર – અપક્ષ
16 ધીરજ બાબુભાઇ ખીમસૂર્યા – અપક્ષ

વોર્ડ નંબર-5

ક્રમ ઉમેદવારનું નામ પક્ષ1 આશિષભાઇ મનુભાઇ જોષી – ભાજપા
2 કમળાબા મહેન્દ્રસિંહ ઝાલા – આપ
3 કરશનભાઇ પરબતભાઇ કરમુર – આપ
4 કિશનભાઇ હમીરભાઇ માડમ – ભાજપા
5 એડ. કેતન પ્રવિણ દોઢિયા – કોંગ્રેસ
6 જયંતિભાઇ બાવનજીભાઇ સાવલિયા – આપ
7 દિલીપભાઇ બોઘાભાઇ મકવાણા – એનસીપી
8 બિનાબેન અશોકભાઇ કોઠારી – ભાજપા
9 ભાવના હસમુખ ખેતાણી – કોંગ્રેસ
10 રામદેવ પરબતભાઇ ઓડેદરા – કોંગ્રેસ
11 શિતલ સમીરભાઇ પંડયા – કોંગ્રેસ
12 સરોજબેન જયંતિભાઇ વિરાણી – ભાજપા
13 સામરાજભાઇ ખેતસીભાઇ ગઢવી – એનસીપી
14 સોનલ મયુરભાઇ ઘેડિયા – આપ

વોર્ડ નંબર-6

ક્રમ ઉમેદવારનું નામ પક્ષ
1 ક્રિષ્ના તેજસ જોષી – આપ
2 જશુબા અનિરૂધ્ધસિંહ ઝાલા – ભાજપા
3 જયોતિબેન ડાડુભાઇ ભારવાડિયા – બીએસપી
4 જયોત્સનાબેન ગૌતમભાઇ બોખાણી – કોંગ્રેસ
5 દિપકકુમાર અવધેશસિંહ ચૌહાણ – ભાજપા
6 નાથાભાઇ ફોગાભાઇ માડમ – એનસીપી
7 પ્રમોદસિંગ કડેજીતસિંગ સિંગ (રાજપૂત) – કોંગ્રેસ
8 એડ. ફુરકાન અફીલગફાર શેખ – બીએસપી
9 ભરતભાઇ અરશીભાઇ ગોજિયા (આહિર) – કોંગ્રેસ
10 ભાષાભાઇ ખીમાણંદભાઇ ડેર – ભાજપા
11 રમાબેન અમરકાન્ત પંડયા – એનસીપી
12 રમાબેન બાબુભાઇ ચાવડા – ભાજપા
13 રાહુલ રાયધનભાઇ બોરિયા (આહિર) – બીએસપી
14 લક્ષ્મીબેન ખીમજીભાઇ ગોહિલ – આપ
15 વજસીભાઇ દેવાતભાઇ વારોતરિયા – આપ
16 શારદાબેન દામજીભાઇ સોંદરવા – બીએસપી
17 સમજુબેન મહેશભાઇ વાઘેલા – કોંગ્રેસ
18 ઉમેશ મનહરલાલ જોષી – અપક્ષ
19 કરણ ડોસાભાઇ ડગરા – અપક્ષ
20 સોનલ કરશનભાઇ છેતરીયા – અપક્ષ

વોર્ડ નંબર-7

ક્રમ ઉમેદવારનું નામ પક્ષ

1 અરવિંદભાઇ વલ્લભભાઇ સભાયા – ભાજપા
2 કમલેશભાઇ દિનકરરાય મહેતા – એનસીપી
3 ગોપાલભાઇ ગોરધનભાઇ સોરઠિયા – ભાજપા
4 જયશ્રીબેન પ્રવિણભાઇ પાણખાણિયા (પ્રજાપતી) – કોંગ્રેસ
5 નિર્ભય કાંતિભાઇ પટોડિયા – આપ
6 પાર્થ મોતીલાલ પટેલ – કોંગ્રેસ
7 પ્રભાબેન કિશોરભાઇ બોરેચા – ભાજપા
8 પ્રવિણભાઇ જશવંતભાઇ ચનિયારા – કોંગ્રેસ
9 રામદેભાઇ દિપકભાઇ ચાવડા – આપ
10 રાહુલ ગૌતમભાઇ પાટિલ – બીએસપી
11 રંજનબેન રસિકભાઇ ગજેરા – કોંગ્રેસ
12 લાભુબેન કાનાભાઇ બંધિયા – ભાજપા
13 વિજયભાઇ મનજીભાઇ મકવાણા – બીએસપી
14 હિનાબેન હસમુખભાઇ પંડયા – આપ
15 કલ્પેશ વિનોદભાઇ આશાણી – અપક્ષ
16 મિતલબેન મહેશભાઇ ફળદુ – અપક્ષ

વોર્ડ નંબર-8

ક્રમ ઉમેદવારનું નામ પક્ષ

1 કલ્પેશભાઇ વસંતભાઇ લીંબાસિયા – એનસીપી
2 કેતન વેલજીભાઇ ગોસરાણી – ભાજપા
3 તૃપ્તિ સુનિલકુમાર ખેતિયા – ભાજપા
4 તેજશ કિશોરચંદ્ર દોઢિયા (શાહ) – કોંગ્રેસ
5 દિવ્યેશભાઇ રણછોડભાઇ અકબરી – ભાજપા
6 નરેન્દ્રસિંહ મુરૂભા ચોહાણ (નરેશભાઇ) – કોંગ્રેસ
7 પદમાબેન મનસુખભાઇ ત્રિવેદી – કોંગ્રેસ
8 પાયલબેન સુનિલભાઇ પરમાર – એનસીપી
9 ભાવનાબેન ભવાનભાઇ પરમાર – કોંગ્રેસ
10 ભાવિન નટવરલાલ રાઠોડ – આપ
11 મહેબુબ મામદ સફિયા – સપા
12 મહેશભાઇ લીલાધર ભટ્ટ – આપ
13 મેરામણભાઇ વેજાણંદભાઇ ડાંગર – એનસીપી
14 સોનલબેન યોગેશભાઇ કણઝારિયા – ભાજપા
15 જીવણ ભીમાભાઇ અસવાર – અપક્ષ
16 નિમેશ રામજીભાઇ ગોહિલ – અપક્ષ
17 યજુવેન્દ્રસિંહ મહેન્દ્રસિંહ જાડેજા – અપક્ષ

વોર્ડ નંબર-9

ક્રમ ઉમેદવારનું નામ પક્ષ

1 અશોકકુમાર ઝવેરીલાલ ત્રિવેદી – કોંગ્રેસ
2 કુસુમબેન હરિહરભાઇ પંડયા – ભાજપા
3 જિગ્નેશ હરકિશનભાઇ ખજુરીયા – આપ
4 દિપમાલા ચંદ્રકાન્ત પટણી (સોની) – આપ
5 ધર્મિનાબેન ગુણવંતભાઇ સોઢા (બારડ) – ભાજપા
6 ધીરેનકુમાર પ્રતાપરાય મોનાણી (મોનાણી સર) – ભાજપા
7 નિલેશભાઇ બિપીનચંદ્ર કગથરા – ભાજપા
8 પૂનમબેન યોગેશભાઇ ઝાલા – આપ
9 બંટી ધીરેન માંડલીયા – કોંગ્રેસ
10 મનોજભાઇ પ્રભાશંકર જોષી – આપ

વોર્ડ નંબર-10

ક્રમ ઉમેદવારનું નામ પક્ષ

1 આશાબેન નટવર રાઠોડ (નટુભાઇ સાંઇનાથ) – ભાજપા
2 કરણકુમાર અરવિંદભાઇ ચૌહાણ – કોંગ્રેસ
3 ક્રિષ્ના કમલેશ સોઢા – ભાજપા
4 જાગૃતિબેન બાબુભાઇ જાદવ – કોંગ્રેસ
5 પાર્થ હસમુખભાઇ જેઠવા – ભાજપા
6 પિયુષ કિશોરભાઇ પરમાર – કોંગ્રેસ
7 મનિષ દિનેશભાઇ રાવલ – બીએસપી
8 મુકેશ ગાગજીભાઇ માતંગ – ભાજપા
9 રાજેશભાઇ નારણભાઇ પરમાર – આપ
10 રોહિત ગિરીશભાઇ મકવાણા – આપ
11 વિરલ ડાયાભાઇ વાઘેલા – બીએસપી
12 શહેનાઝ ફિરોઝભાઇ ગજિયા – કોંગ્રેસ
13 હિરના શરદ મહેતા – આપ
14 તરન્નુમ મોસિનભાઇ ભાયા – અપક્ષ
15 બ્રિજેશ હીરાભાઇ ધોરિયા – અપક્ષ
16 શિવાંગ કનોજભાઇ – અપક્ષ

વોર્ડ નંબર-11

ક્રમ ઉમેદવારનું નામ પક્ષ

1 કાન્તાબેન કિશોરભાઇ કણઝારિયા – આપ
2 કેતન સવજીભાઇ પરમાર – આપ
3 જયશ્રી નારૂભાઇ બોરસણિયા – બીએસપી
4 તપન જશરાજભાઇ પરમાર – ભાજપા
5 તરૂણાબેન ભરતભાઇ પરમાર – ભાજપા
6 ધર્મરાજસિંહ સુરેન્દ્રસિંહ જાડેજા – ભાજપા
7 નઝમા હાજી દોદાણી – આપ
8 પુનિત મનસુખલાલ ખાણધર – કોંગ્રેસ
9 ભાવેશ ધીરૂભાઇ ઝાપડા – કોંગ્રેસ
10 મહિપાલસિંહ જયવીરસિંહ ઝાલા – એનસીપી
11 રજાકભાઇ સિદીકભાઇ ખીરા – એનસીપી
12 વિજયાબેન કિરીટભાઇ ખાણધર – કોંગ્રેસ
13 સતુભા ભાઇજી ઝાલા – આપ
14 સાયદુબેન અબ્દુલ ખેરાણી – કોંગ્રેસ
15 હર્ષાબેન હિનલભાઇ વિરસોડિયા – ભાજપા
16 જેતુનબેન અબ્દુલકરીમ રાઠોડ – અપક્ષ
17 મયુર લીલાભાઇ સિંધવ – અપક્ષ


વોર્ડ નંબર-12

ક્રમ ઉમેદવારનું નામ પક્ષ

1 અલ્તાફ ગફારભાઇ ખફી – કોંગ્રેસ
2 અસલમ કરીમભાઇ ખીલજી – કોંગ્રેસ
3 એઝાજ અબ્દુલસતાર હાલા – ભાજપા
4 અંજલીબેન ભાવેશભાઇ પરમાર – ભાજપા
5 જેનબ ઇબ્રાહિમ ખફી – કોંગ્રેસ
6 ફેમિદા રીઝવાન જુણેજા – કોંગ્રેસ
7 રઉફ અલ્લારખા ગઢકાઇ – ભાજપા
8 સોનલબેન પ્રકાશભાઇ રાઠોડ – ભાજપા
9 અબ્દુલ કરીમભાઇ હાજી આમદ ચાકી – અપક્ષ

વોર્ડ નંબર-13

ક્રમ ઉમેદવારનું નામ પક્ષ

1 કમલેશભાઇ કાંતિલાલ ભટ્ટ – આપ
2 કેતનભાઇ જેન્તીભાઇ નાખવા – ભાજપા
3 ધવલ સુરેશભાઇ નંદા – કોંગ્રેસ
4 નિર્મળાબેન હરિશભાઇ કામોઠી – કોંગ્રેસ
5 પ્રવિણાબેન જેરામભાઇ રૂપડિયા – ભાજપા
6 ફરજાના યુનુસ દરજાદા – કોંગ્રેસ
7 બબિતા મુકેશભાઇ લાલવાણી – ભાજપા
8 મિલન મુકેશભાઇ કુબાવત – આપ
9 મોહિત મુકેશભાઇ મંગી – ભાજપા
10 રાજેશભાઇ છોટુલાલા વશિયર – કોંગ્રેસ
11 હિરલ ચેતનભાઇ નંદા – આપ

વોર્ડ નંબર-14

ક્રમ ઉમેદવારનું નામ પક્ષ

1 અર્જુનભાઇ વેરસીભાઇ કટરામલ – આપ
2 જીતેન વિનોદરાય કનખરા – બીએસપી
3 જીતેશભાઇ વિનોદભાઇ શિંગાળા – ભાજપા
4 જયોતિકાબેન રાજેશભાઇ કનખરા – કોંગ્રેસ
5 પ્રભુભાઇ ભગવાનજીભાઇ ચૌહાણ – બીએસપી
6 ભાવનાબેન ચંદુભાઇ ગોરી – કોંગ્રેસ
7 મનહરભાઇ કચરાભાઇ રાઠોડ – આપ
8 મનિષભાઇ પરસોત્તમભાઇ કટારિયા – ભાજપા
9 લક્ષ્મણ દેવાભાઇ પીંડારીયા – કોંગ્રેસ
10 લીલાબેન દિનેશભાઇ ભદ્રા – ભાજપા
11 વનિતાબેન ગિરીશભાઇ શિંગરખીયા – બીએસપી
12 શારદાબેન ખીમજીભાઇ વિઝુંડા – ભાજપા
13 હેમતસિંહ ખેગારજીભાઇ જાડેજા – કોંગ્રેસ
14 દક્ષાબે અશોકભાઇ મંગે – અપક્ષ

વોર્ડ નંબર-15

ક્રમ ઉમેદવારનું નામ પક્ષ1 અમિત મનસુખભાઇ પરમાર – આપ
2 આનંદભાઇ રામજીભાઇ રાઠોડ – કોંગ્રેસ
3 કમલાબેન નરેન્દ્રભાઇ ડાભી – બીએસપી
4 ગીતાબેન દિનેશભાઇ રીબડીયા – બીએસપી
5 જમનભાઇ રણમલભાઇ ચૌહાણ – આપ
6 જયસુખભાઇ લાધાભાઇ ઢોલરિયા – ભાજપા
7 જાગૃતિબેન રવિભાઇ પટોડીયા – આપ
8 જેન્તીભાઇ મગનલાલ ગોહિલ – ભાજપા
9 દેવશીભાઇ ભીખાભાઇ બડિયાવદરા – કોંગ્રેસ
10 મરિયમબેન કાસમભાઇ સુમરા – કોંગ્રેસ
11 શનિ ભગવાનજીભાઇ વાઘેલા – બીએસપી
12 શિતલબેન અજયભાઇ વાઘેલા – કોંગ્રેસ
13 શોભના રસિક પઠાણ – ભાજપા
14 સલીમ યુસુફભાઇ ખફી – બીએસપી
15 હર્ષાબા પ્રવિણસિંહ જાડેજા – ભાજપા
16 નુરજહાંબેન અનવરભાઇ સુમરા – અપક્ષ
17 પ્રેમજીભાઇ કાનજીભાઇ ધવડ – અપક્ષ
18 યુસુફભાઇ કાસમભાઇ સુમરા – અપક્ષ

વોર્ડ નંબર-16

ક્રમ ઉમેદવારનું નામ પક્ષ

1 અમરશી મુળુભાઇ વાઘ – કોંગ્રેસ
2 કિંજલ સુરેશ વેકરિયા – કોંગ્રેસ
3 ક્રિષ્નાબેન નવિનભાઇ નંદા – આપ
4 ગીતાબા મહાવીરસિંહ જાડેજા – ભાજપા
5 દિપકભાઇ હમીરભાઇ સાદિયા – બીએસપી
6 પાયલ જય ભુવા – આપ
7 પાર્થ પરસોત્તમભાઇ કોટાડિયા – ભાજપા
8 ભારતીબેન અશોકભાઇ ભંડેરી – ભાજપા
9 મહેશ વેલજીભાઇ બાબરીયા – આપ
10 રાજેશભાઇ વલ્લભભાઇ પટેલ – કોંગ્રેસ
11 રેહાના નુરમામ ખુરેશી – કોંગ્રેસ
12 વિનોદભાઇ જેન્તીભાઇ બારમેડા – આપ
13 વિનોદભાઇ નાથાભાઇ ખીમસૂર્યા – ભાજપા

- Advertisement -
RELATED ARTICLES
- Advertisment -

Most Popular